ศูนย์อนามัยที่ 7 อุบลราชธานี จัดการประชุมถ่ายทอดตัวชี้วัดและค่าเป้าหมายตามคำรับรองการปฏิบัติราชการจากระดับหน่วยงานสู่ระดับบุคคล ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2558
ศอ.7 อบ. จัดประชุมถ่ายทอดตัวชี้วัดและลงนามคำรับรองการปฏิบัติราชการ ปีงบประมาณ 2558
วันที่ 31 มีนาคม 2558 ศูนย์อนามัยที่ 7 อุบลราชธานี จัดการประชุมถ่ายทอดตัวชี้วัดและค่าเป้าหมายตามคำรับรองการปฏิบัติราชการจากระดับหน่วยงานสู่ระดับบุคคล ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2558 ณ ห้องประชุมทับทิมสยาม ศูนย์อนามัยที่ 7 อุบลราชธานี โดยนายแพทย์ชัยพร พรหมสิงห์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 7 อุบลราชธานี เป็นประธานในพิธีลงนามคำรับรองการปฏิบัติราชการกับหัวหน้ากลุ่มทุกกลุ่ม รวมทั้งมอบนโยบายการดำเนินงานตามแนวทางการพัฒนาระบบราชการ กรมอนามัย ประจำปี 2558 แก่บุคลากรศูนย์ฯ เพื่อให้การดำเนินงานของหน่วยงานมีประสิทธิภาพและเป็นไปในทิศทางเดียวกัน
ข่าว สิริรัมภา การะนนท์
ภาพ เอกภพ ทะวาเงิน
บรรณาธิการ ละออ จันสุตะ
??.7 ??. ?????????????????????????????????????????????????????? ????????? 2558 ?????? 31 ?????? 2558 ?????????????? 7 ??????????? ??????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????? ?????????????? ?.?.2558 ? ??????????????????? ?????????????? 7 ??????????? ???????????????? ???????? ????????????????????????? 7 ??????????? ?????????????????????????????????????????????????????????????????? ???????????????????????????????????????????????????? ????????? ??????? 2558 ???????????????? ????????????????????????????????????????????????????????????????? ???? ????????? ???????? ??? ????? ??????? ?????????? ???? ???????