กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (12 มิ.ย. 2567) นายแพทย์พีระยุทธ สานุกูล ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางศุภลักษณ์ ธนธรรมสถิต นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ รองผู้อำนวยการฯ และคณะผู้นิเทศฯ ลงพื้นที่เก็บข้อมูลผลการตรวจราชการและนิเทศงานกรณีปกติ รอบที่ 2 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 เขตสุขภาพที่ 10 จังหวัดอุบลราชธานีโดยเข้าวิเคราะห์ข้อมูลตามตัวชี้วัดการตรวจราชการ ประเด็น โครงการพระราชดำริฯ การส่งเสริมการมีบุตร เศรษฐกิจสุขภาพ OVCCA และพัฒนาการสมวัย ณ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี และ ห้องประชุมโรงพยาบาลเขมราฐ โดยเข้าวิเคราะห์ข้อมูลตามแผนตรวจราชการและนิเทศงานที่รับผิดชอบ ระหว่างวันที่ 12 - 14 มิถุนายน 2567
ภาพ/ข่าว: ศิรินภา