กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (11 มิ.ย 67) นายแพทย์พีระยุทธ สานุกูล ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้กลุ่มสื่อสารประชาสัมพันธ์ฯ นำทีม จัดรายการวิทยุเพื่อสื่อสารความรอบรู้ด้านสุขภาพ กับประชาชน ทางสถานีวิทยุ อสมท. เพื่อชุมชน ช่วงชวนพูดชวนคุยเรื่องสุขภาพอนามัย ประเด็น “ Pride month 2024 สนับสนุนความหลากหลายและเท่าเทียม” โดยมี นายปราโมท ศรีสุธรรม เจ้าหน้าที่กิจกรรมสมาคมฟ้าสีรุ้ง แห่งประเทศไทย จังหวัดอุบลราชธานี ร่วมพูดคุยในรายการ ช่วงเวลา 13.00 - 14.00 น. รับฟังทางสถานี วิทยุ อสมท. จังหวัดอุบลราชธานี FM 107.0 MHz. และถ่ายทอดสดทาง FaceBook อสมท.อุบลราชธานี