กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (10 มิ.ย.67) นายแพทย์พีระยุทธ สานุกูล ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ และร่วมกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 340 พร้อมมอบนโยบายการดำเนินงานประจำสัปดาห์ จากนั้น กลุ่มการพยาบาล แลกเปลี่ยนเรียนรู้ การเข้าร่วมประชุมแนวทางการเขียนค่างานพยาบาลวิชาชีพเชี่ยวชาญ ระหว่างวันที่30-31 พฤษภาคม 2567 และ แลกเปลี่ยนเรียนรู้จากการไปอบรม ผบต. กลุ่มขับเคลื่อนยุทธศาสตร์และพัฒนาคุณภาพ แจ้งแผนการดำเนินงานประจำสัปดาห์