กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (3 มิ.ย.67) เวลา 18.00 น. นายแพทย์พีระยุทธ สานุกูล ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ทันตแพทย์หญิงสิริรัตน์ วีระเดชหัวหน้ากลุ่มทันตสาธารณสุข พร้อมเจ้าหน้าที่ ฯ ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ วางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล กิจกรรมเฉลิม พระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้า สุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินีเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2567 ณ หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏจังหวัดอุบลราชธานี โดยมี นายศุภศิษย์ กอเจริญยศ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธาน และมีหัวหน้าส่วนราชการ หน่วยงาน และองค์กรเอกชน เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ด้วย
ภาพ/ข่าว สิริรัตน์ วีระเดช