กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (31 พ.ค. 67) นายแพทย์พีระยุทธ สานุกูล ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้นางศุภลักษณ์ ธนธรรมสถิต เป็นประธานกล่าวต้อนรับผู้เข้าร่วมประชุมชี้แจงเทคนิคการจัดทำเอกสารเพื่อประเมินรับรองเมืองสุขภาพดี ปี 2567 ณ ห้องประชุมโกเมน ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี และผ่านระบบการประชุมทางไกล (Video Conference) โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อชี้แจงเทคนิคการจัดทำเอกสารเพื่อประเมินรับรองเมืองสุขภาพดี ปี 2567 กลุ่มเป้าหมายประกอบด้วย สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดในเขตสุขภาพที่ 10 และศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี เเละองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น จำนวน 80 แห่ง
ข่าว : สุทธิดา สืบทรัพย์