กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (24 พ.ค.67)นายแพทย์พีระยุทธ สานุกูล ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้เจ้าหน้าที่ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ร่วมกิจกรรม "PRD.2 On ground : เยี่ยมยามถามข่าว" กิจกรรมเพิ่มประสิทธิภาพงานประชาสัมพันธ์เชิงรุกในระดับพื้นที่หมู่บ้านและชุมชน ปี 2567ณ วัดบ้านนาไหทอง ตำบลขี้เหล็ก อำเภอเมืองจังหวัดอุบลราชธานี โดยได้ร่วมออกบูธให้ความรู้เรื่อง การประเมินสุขภาพเบื้องต้น ส่งเสริมการนอนคุณภาพ ซึ่งได้รับความสนใจจากประชนชนที่มาร่วมงานเป็นอย่างดี