กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลฯ จัดประชุมเพื่อเตรียมความพร้อมในการประเมินการเฝ้าระวังด้านอนามัยสิ่งแวดล้อมและส่งเสริมสุขภาพในเรือนจำ
วันนี้ (21 พฤษภาคม 2567) นายแพทย์พีระยุทธ สานุกูล ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางสาวปราณี อุสุพันธ์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี เป็นประธานในการประชุมเพื่อเตรียมความพร้อมในการประเมินการเฝ้าระวังด้านอนามัยสิ่งแวดล้อมและส่งเสริมสุขภาพในเรือนจำ ในวันที่ 21 พฤษภาคม พ.ศ.2567 เวลา 13.30- 16.00น. ณ ห้องประชุมโกเมน ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี เพื่อเตรียมความพร้อมของทีมประเมินการร่วมลงพื้นที่ประเมินการเฝ้าระวังด้านอนามัยสิ่งแวดล้อมและส่งเสริมสุขภาพในเรือนจำ โดยมีผู้รับผิดชอบงานจาก กลุ่มอนามัยแม่และเด็ก กลุ่มทันตสาธารณสุข กลุ่มอนามัยสิ่งแวดล้อม กลุ่มผู้สูงอายุ และกลุ่มอนามัยวัยทำงานร่วมประชุมดังกล่าว
ภาพ/ข่าว: ศศิธร บุญสุข