กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (27 พ.ค. 67) นายแพทย์พีระยุทธ สานุกูล ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นายนิพนธ์ กุลนิตย์ รักษราชการแทนผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ และร่วมกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 339 พร้อมมอบนโยบายการดำเนินงานประจำสัปดาห์ จากนั้น นางศุภลักษณ์ ธนธรรมสถิต รองผู้อำนวยการฯ แจ้งเรื่องสวนสัตว์อุบลราชธานี ผ่านการประเมินแหล่งท่องเที่ยวที่เป็นมิตรกับสุขภาพและสิ่งแวดล้อม (GREEN Health Attraction) กลุ่มพัฒนาวิชาการวิจัยฯ เชิญชวนส่งบทความวิจัย หรือ บทความวิชาการ
ตีพิมพ์เผยแพร่ในวารสารศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี คณะกรรมการhappy heart&soul แจ้งเรื่องกิจกรรมเริ่มทำบุญ
คณะกรรมการ Happy Money & Happy Brain แจ้งเรื่องกิจกรรมเงินออมประจำเดือน และเชิญชวนร่วมรับฟังการบริหารจัดการออมเงินกับ กบข.