กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (14 พ.ค.67) นางประไพ เจริญผล รักษาราชการแทนผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางสาวสุกานดา แก้วล้อมบึง หัวหน้ากลุ่มสื่อสารประชาสัมพันธ์ฯ นำทีม จัดรายการวิทยุเพื่อสื่อสารความรอบรู้ด้านสุขภาพ กับประชาชน ทางสถานีวิทยุ อสมท. เพื่อชุมชน ช่วงชวนพูดชวนคุยเรื่องสุขภาพอนามัย ประเด็น “ การดูแลสุขภาพเด็กรับเปิดเทอม ” โดยมี นางสาววราภรณ์ นนทวี พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ กลุ่มอนามัยวัยเรียน ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ร่วมพูดคุยในรายการ ช่วงเวลา 13.00 - 14.00 น. รับฟังทางสถานี วิทยุ อสมท. จังหวัดอุบลราชธานี FM 107.0 MHz. และถ่ายทอดสดทาง FaceBook อสมท.อุบลราชธานี