กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (7 พ.ค.67) คณะผู้บริหาร และเจ้าหน้าที่ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ร่วมต้อนรับ นายแพทย์พีระยุทธ สานุกูล ในโอกาสเดินทางมารับตำแหน่ง ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ณ ห้องประชุมทับทิมสยาม โดยนายนิพนธ์ กุลนิตย์ รองผู้อำนวยการฯ ได้นำเสนอข้อมูลการดำเนินงานศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี จากนั้นผู้อำนวยการฯได้มอบนโยบายในการปฏิบัติงานกับเจ้าหน้าที่ พร้อมตรวจเยี่ยมกลุ่มงานและคลินิกให้บริการต่างๆ