กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ ( 2 พ.ค 67) นางประไพ เจริญผล รักษาการผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้เจ้าหน้าที่กลุ่มอนามัยผู้สูงอายุ ร่วมเป็นวิทยากรในการวิพากษ์ผลงานวิชาการพัฒนาระบบสุขภาพชุมชนสู่ระบบบริการสุขภาพอย่างไร้รอยต่อสำหรับผู้สูงอายุ เชิงบูรณาการ" จังหวัดยโสธร เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้การดำเนินงาน นำเสนอผลงานวิชาการ ค้นหา /บุคคลต้นแบบ และสรุปผลการดำเนินงาน รวมทั้งเชิดชูเกียรติผลงานดีเด่น ณ ห้องประชุม 1 ชั้น 4 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดยโสธร อำเภอเมือง จังหวัดยโสธร โดยได้รับเกียรติจาก นางสุวรรณี แสนสุข รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดยโสธร เป็นประธานในพิธีเปิดการประชุมในครั้งนี้
ภาพ/ข่าว : เดือนธิดา ศรีเสมอ