กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (29 เม.ย. 67) นางศุภลักษณ์ ธนธรรมสถิด รองผู้อำนวยการฯ นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ ร่วมกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 336 โดยในวันนี้ ได้มอบนโยบายการดำเนินงานประจำสัปดาห์ จากนั้น นางลักขณา แย้มพิวัน ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ ได้กล่าวชื่นชมเจ้าหน้าที่ที่มีความตั้งใจในการปฏิบัติหน้าที่ทำให้ผู้มารับบริการประทับใจ และกลุ่มเภสัชกรรมและแพทย์แผนไทย ได้แจ้งเรื่องการรับวัคซีนไข้หวัดใหญ่ และประชาสัมพันธ์โปรโมชั่นนวดสปา