กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (30 พ.ค.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ ณ บริเวณหน้าเสาธงหน้าสำนักงาน และร่วมกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 252 โดยในวันนี้ ผู้อำนวยการได้มอบนโยบายการปฏิบัติงานประจำสัปดาห์ นัดหมายการประชุมติดตามการปฏิบัติงาน พร้อมมอบใบประกาศนียบัตร ให้กับเจ้าหน้าที่ที่ส่งผลงานวิชาการเข้าร่วมนำเสนอในการประชุมวิชาการส่งเสริมสุขภาพและอนามัยสิ่งแวดล้อมแห่งชาติ ครั้งที่ 15 และมอบรางวัล Like Talk ระดับหน่วยงาน จากนั้นนายนิพนธ์ กุลนิตย์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ ได้แจ้งเรื่องจากการร่วมประชุมหัวหน้าส่วนราชการ กลุ่มอนามัยแม่และเด็กแนะนำเจ้าหน้าที่ คุณครู ศูนย์ EF จำนวน 2 คน