กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้(23พ.ค.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ กลุ่มการพยาบาล นักกายภาพบำบัดและนักวิทยาศาสตร์การกีฬา กลุ่มการพยาบาล โรงพยาบาลศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ให้บริการปฐมพยาบาล ประจำสนามในการแข่งขันกีฬาเซปักตะกร้อ นักเรียนนักศึกษาชิงชนะเลิศ ประจำปี 2565 จาก 10 เขต ทั่วประเทศ ณ โรงยิม 3 อาคารสมบัติ คุรุพันธ์ สนามกีฬาเซปักตะกร้อโรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี ทั้งนี้มี ดร.ปะนะชัย คำสิงห์ ท่องเที่ยวและกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี ให้การต้อนรับ