กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (23 พ.ค.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี กล่าวต้อนรับคณะตรวจนิเทศงานกรมอนามัย ในโอกาสตรวจนิเทศงานศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ประจำปีงบประมาณ 2565 ณ ห้องประชุมทับทิมสยาม โดยมีคณะผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ร่วมต้อนรับ ซึ่งคณะผู้นิเทศนำโดย นายธนชีพ พีระธรณิศร์ ผู้ทรงคุณวุฒิกรมอนามัย ได้ชี้แจงวัตถุประสงค์และแนวทางการนิเทศงาน จากนั้นได้แบ่งกลุ่มตรวจนิเทศงานเพื่อหารือ แลกเปลี่ยนข้อมูล ทิศทางในการดำเนินงานเพื่อพัฒนางานต่อไป