กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (20พ.ค.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางสาวสุกานดา แก้วล้อมบึง หัวหน้ากลุ่มสื่อสารประชาสัมพันธ์ ฯและนางสาวรัชดาพร จันทบุตร รองหัวหน้ากลุ่มสื่อสารประชาสัมพันธ์ฯ ร่วมจัดรายการ อนามัยเช็คอิน ทางสถานีวิทยุกระจายเสียงแห่งประเทศไทยจังหวัดอุบลราชธานี FM 98.50 MHz.ในประเด็น การดูแลสุขภาพ รับหน้าฝน และเปิดเรียน On site ปลอดภัยอยู่ได้กับโควิด โดยสามารถรับชมย้อนหลังได้ที่ Facebook ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี และ สวท.อุบลราชธานี https://www.facebook.com/ubon98.50/videos/334396465467644/