กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (2 พ. ค. 65 ) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่10 อุบลราชธานี นางประไพ เจริญผล ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ กลุ่มอนามัยวัยเรียนและกลุ่มอนามัยสิ่งแวดล้อม ร่วมเข้าเฝ้าฯ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์(ออนไลน์) และพระราชทานพระราชวโรกาส ให้คณะผู้ปฏิบัติงานโครงการตามพระราชดำริ พัฒนาเด็กและเยาวชนในถิ่นทุรกันดาร(กพด.)