กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (26 เม.ย.65) เวลา 13.30 น. นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี พร้อมด้วยทีมตรวจราชการและนิเทศงาน ร่วมประชุมสรุปผลการตรวจราชการและนิเทศงาน กรณีปกติ รอบที่ 1 ปี 2565 เขตสุขภาพที่ 10 และ โดย ท่านผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข นพ.ทวีศิลป์ วิษณุโยธิน เป็นประธานการประชุม ผ่านระบบออนไลน์ ในการนี้ นพ.ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ได้นำเสนอผลการตรวจราชการ เขตสุขภาพที่ 10 ประเด็น สุขภาพกลุ่มวัย เพื่อเป็นข้อมูลในการกำกับติดตามการดำเนินงานตามตัวชี้วัด และวิเคราะห์สถานการณ์ ปัญหาในพื้นที่ พร้อมให้ข้อเสนอเชิงนโยบายต่อไป