กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (18 เม.ย.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้นางสิริพินท์ ศิริโสภาพงษ์ รองผู้อำนวยการฯ นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติ และสวดมนต์ไหว้พระ ณ ห้องประชุมทับทิมสยาม และต่อด้วยกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 247 โดยในวันนี้รองผู้อำนวยการฯ ได้มอบนโยบายการปฏิบัติงานประจำสัปดาห์ จากนั้นนางไฉไล ช่างดำ รองผู้อำนวยการฯ แจ้งเจ้าหน้าที่เรื่องการนำเสนอข้อมูลในการสรุปผลการตรวจราชการเขตสุขภาพที่ 10 และหัวหน้ากลุ่มงานแจ้งกิจกรรมประจำสัปดาห์ดังนี้
-กลุ่มทันตสาธารณสุขแจ้งเรื่องการให้บริการคลินิกทันตกรรม
-กลุ่มอนามัยวัยทำงาน แจ้งกิจกรรมออกกำลังกายประจำสัปดาห์
-กลุ่มอำนวยการแจ้งเรื่องการต้อนรับผู้บริหารเขตสุขภาพที่ 10 ในโอกาสใช้ห้องประชุมศูนย์อนามัยที่ 10 ในการจัดประชุม