กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (12เม.ย.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ร่วมกิจกรรม “สงกรานต์วิถีใหม่ สืบสานวัฒนธรรมไทย เสริมสร้างความผูกพันในองค์กร” ณ กรมอนามัย โดยกิจกรรมประกอบด้วย การสรงน้ำพระ และรดน้ำดำหัวผู้บริหารกรมอนามัย และได้รับเกียรติจากนายแพทย์สุวรรณชัย วัฒนายิ่งเจริญชัย อธิบดีกรมอนามัย เป็นประธานในกิจกรรมครั้งนี้