กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (1เม.ย.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นายนิพนธ์ กุลนิตย์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯและนางสาวรัชดาพร จันทบุตร รองหัวหน้ากลุ่มสื่อสารประชาสัมพันธ์ฯ ร่วมจัดรายการ อนามัยเช็คอิน ทางสถานีวิทยุกระจายเสียงแห่งประเทศไทยจังหวัดอุบลราชธานี FM 98.50 MHz.ในประเด็น
- สถานการณ์โควิด-19/การดูแลตนเอง
- การใช้ส้วมสาธารณะ และมาตรการโควิดช่วงสงกรานต์
"เที่ยวสงกรานต์ สาธารณสุขห่วงใย ใส่ใจส้วมสะอาด"