กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (28มี.ค.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี เป็นประธานในพิธีปัจฉิมนิเทศ ประจำปี 2564 ศูนย์พัฒนาทักษะสมองเด็กปฐมวัย ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ประกอบด้วยกิจกรรม การผูกแขนอวยพร และมอบของที่ระลึกให้กับนักเรียนก่อนที่จะเข้าศึกษาต่อในชั้นอนุบาลต่อไป ทั้งนี้ได้รับเกียรติจาก รองผู้อำนวยการฯ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ หัวหน้ากลุ่มงานฯศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ร่วมอวยพรให้กับเด็กๆในครั้งนี้ด้วย