กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (28 มีนาคม 2565) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี เป็นประธานในพิธีมอบเกียรติบัตร เชิดชูเกียรติบุคคลต้นแบบ ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี เพื่อยกย่องเชิดชูเกียรติ และสร้างขวัญกำลังใจแก่บุคลากรที่ได้รับการคัดเลือกเป็นบุคคลต้นแบบ “คนดีศรีอนามัย” “คนดีศรีวาริน” และ”คนเก่งหัวใจแกร่ง” โอกาสนี้ ผู้อำนวยการฯ ได้กล่าวแสดงความชื่นชมยินดี และขอให้บุคลากรทุกท่านรักษาคุณความดี ถือเป็นแบบอย่างในการปฏิบัติตน ครองตน ครองคน ครองงาน มีความผูกพันต่อองค์กร และสร้างสรรค์ผลงานที่เป็นประโยชน์ ต่อหน่วยงาน องค์กร และประชาชนเป็นอย่างดีต่อไป