กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (28 มี.ค. 65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติและสวดมนต์ไหว้พระ ณ ห้องประชุมทับทิมสยาม และต่อด้วยกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 244 โดยในวันนี้ผู้อำนวยการฯ ได้มอบนโยบายการปฏิบัติงานประจำสัปดาห์ การสรุปผลการปฏิบัติราชการ 6 เดือนแรก และให้เจ้าหน้าที่ดูแลตัวเองตามมาตรการป้องกันโควิดอย่างเคร่งครัด นางสิริพินท์ ศิริโสภาพงษ์ รองผู้อำนวยการฯ แจ้งเรื่องการส่งผลงานการปฏิบัติราชการ และเรื่องแจ้งจากผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ หัวหน้ากลุ่มงาน
- คณะกรรมการ IC แจ้งสถานการณ์โควิดและให้เจ้าหน้าที่ปฏิบัติตามมาตรการอย่างเคร่งครัด
- การดำเนินงานเพื่อรับการประเมิน GREEN & CLEAN Hospital
- คณะกรรมการ Happy Money แจ้งเรื่องกิจกรรมออมเงินกับธนาคารออมสิน
- คณะกรรมการควบคุมภายใน ดำเนินการแผน BCP หน่วยงานประชาสัมพันธ์ทางเวบไซต์
- คณะกรรมการ Happy Heart & Soul รายงานการดำเนินการบูรณะหอพระ
- การร่วมกิจกรรมปัจฉิมนิเทศน์ศูนย์พัฒนาทักษะสมองเด็กปฐมวัย (EF)