กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (25 มี.ค.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางไฉไล ช่างดำ รองผู้อำนวยการฯ และทีมตรวจราชการและนิเทศงาน ร่วมประชุมสรุปผลการตรวจราชการและนิเทศงาน จังหวัดมุกดาหาร พร้อมมอบหมายนายนิสิต อินลี หัวหน้ากลุ่มอนามัยสิ่งแวดล้อม เป็นผู้นำเสนอผลการดำเนินงาน ประเด็นสุขภาพกลุ่มวัย สุขภาพดีวิถีใหม่ โดยมี นายแพทย์ทวีศิลป์ วิษณุโยธิน ผู้ตรวจ ราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 10 เป็นประธานในการตรวจราชการและนิเทศงาน กรณีปกติ รอบที่ 1/65 ณ ห้องประชุมสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร