กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (22 มี.ค. 65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี พร้อมด้วยนางลักขณา แย้มพิวัน ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ และหัวหน้างาน โรงพยาบาลศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลฯ ร่วมการประชุมติดตามผลการดำเนินงาน รอบ 6 เดือนแรก และวางแผนการดำเนินงาน 6 เดือนหลัง ปีงบประมาณ 2565 เพื่อพัฒนามาตรฐานการเป็นโรงพยาบาลรอบรู้ด้านสุขภาพ (HLH) และขับเคลื่อนงานบริการสู่ความเป็นเลิศ พร้อมทั้งให้วางแผนการดำเนินงาน 6 เดือนหลัง และสร้างขวัญกำลังใจสำหรับผู้ปฏิบัติงาน ณ ห้องประชุมบุษราคัม ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี