กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ ?(2?1 มี.ค.65?)? นายแพทย์?ปกรณ์? ตุง?ค?ะเสรีรักษ์? ผู้อำนวยการ?ศูนย์?อนามั?ยที่? 10? อุบล?ราชธานี? ได้มอบหมายให้นางศุภลักษณ์ ธนธรรมสถิต ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ และเจ้าหน้าที่กลุ่มอนามั?ยวัยทำงาน? เข้าร่วม?ประชุม?สมาชิกเครือข่ายหน่วยงานผู้สนับสนุนการสร้างสุข?ภาวะ?องค์กร?ใน SMEs ครั้งที่ 1/2565? โครงการส่งเสริมสุขภาวะองค์กร?ในวิสาหกิจขนาดกลางและขนาดย่อม? ณ? ห้องประชุมผาแต้ม? ศูนย์?ส่งเสริม?อุตสาหกรรม?ภาค?ที่? 7 โดยมีนายสนั่น? สุตัญตั้งใจ? รองประธานสภาหอการค้าจังหวัดอุบลราชธานี? เป็นประธานการประชุม? วัตถุประสงค์?การประชุมครั้งนี้ เพื่อชี้แจงเป้าหมายการดำเนินงาน บทบาทหน้า?ที่ของเครือข่ายฯ? ข้อมูลของสถานประกอบการที่เข้าร่วมโครงการ?? ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย? ศูนย์?ส่งเสริม?อุตสาหกรรม?ภาค?ที่? 7? โรงพยาบาล?สรรพ?สิทธิประสงค์? โรงพยาบาล 50? พรรษาฯ? ศูนย์?สุขภาพจิต?ที่? 10 สำนักงาน?ป้องกันควบคุม?โรคที่ 10 ศูนย์?อนามั?ยที่? 10? อุบล?ราชธานี? สำนักงาน?สาธารณสุข?จังหวัด?อุบล?ราชธานี? สำนักงานประกันสังคม?อุบลราชธานี? สำนักงาน?แรงงาน?จังหวัด?อุบล?ราชธานี? หอการค้าจังหวัด?อุบล?ราชธานี? และตัวแทนสถานประกอบการ? จำนวน? 24? คน? โดยมีการนำเสนอกิจกรรมสนับสนุนเครือข่ายฯ? การหารือแผนการดำเนินกิจกรรมแบบบูรณาการ?ร่วมกันของหน่วยงานเครือข่าย?ผู้สนับสนุน?การสร้าง?สุข?ฯในพื้นที่