กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (21 มี.ค. 65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติและสวดมนต์ไหว้พระ ณ ห้องประชุมบุษราคัม และต่อด้วยกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 243 โดยในวันนี้ผู้อำนวยการฯ ได้มอบนโยบายการปฏิบัติงานประจำสัปดาห์ การตรวจราชการ และให้เจ้าหน้าที่ดูแลตัวเองตามมาตรการป้องกันโควิดอย่างเคร่งครัด นางสิริพินท์ ศิริโสภาพงษ์ รองผู้อำนวยการฯ แจ้งเรื่องการทบทวนข้อมูลส่วนตัวของข้าราชการใบระบบข้อมูลกรมอนามัย การส่งผลงานราชการ นางไฉไล ช่างดำ รองผู้อำนวยการฯ แจ้งเรื่องจากการประชุมเชิงปฏิบัติการ บูรณาการงานส่งเสริมสุขภาพการขับเคลื่อนนโยบานสู่การปฏิบัติ ประจำปีงบประมาณ 2565 และเรื่องแจ้งจากผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ หัวหน้ากลุ่มงาน
- สถานการณ์โควิดและให้เจ้าหน้าที่ปฏิบัติตามมาตรการอย่างเคร่งครัด
- ขั้นตอนการลงข้อมูลส่วนตัวสำหรับเจ้าหน้าที่ในระบบข้อมูลของกรมอนามัย
- กิจกรรมออกกำลังกายแบบทีมสำหรับเจ้าหน้าที่
- คณะกรรมการ Happy Money แจ้งเรื่องการกู้เงินเพื่อลงทุน SME จากสหกรณ์ออมทรัพย์ฯ