กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (18มี.ค. 65 ) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางอุมาพร สังขฤกษ์ หัวหน้ากลุ่มอนามัยเรียนและทีมงานประชาสัมพันธ์ ร่วมจัดรายการ อนามัยเช็คอิน ทางสถานีวิทยุกระจายเสียงแห่งประเทศไทยจังหวัดอุบลราชธานี FM 98.50 MHz. ในประเด็นแนะนำ การดูแลสุขภาพ "เด็กวัยเรียน" ช่วงปิดเทอมให้ปลอดภัย ดำเนินรายการโดย คุณรัชดาพร จันทบุตร รองหัวหน้ากลุ่มสื่อสารประชาสัมพันธ์ฯ