กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (14 มี.ค. 65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้นายชัยยะ เผ่าผา ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติและสวดมนต์ไหว้พระ ณ บริเวณหน้าเสาธง และต่อด้วยกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 242 โดยในวันนี้ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ ได้มอบนโยบายการดำเนินงานประจำสัปดาห์ ตามแผนปฏิบัติราชการฯแจ้งเรื่องกำหนดการก่อสร้างต่อเติมอาคารโรงพยาบาลศูนย์ฯ เชิญชวนเจ้าหน้าที่ร่วมทำบุญ จากนั้น กลุ่มอนามัยวัยทำงานได้เชิญชวนเจ้าหน้าที่ร่วมกิจกรรม ก้าวท้าใจ season 4 พร้อมจัดกิจกรรม Challenge ลุ้นรับของรางวัลให้กับเจ้าหน้าที่ด้วย