กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (9 มี.ค.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้คณะตรวจราชการและนิเทศงาน ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ลงพื้นที่เก็บข้อมูลวิเคราะห์ประเด็นสุขภาพกลุ่มวัย และสุขภาพดี วิถีใหม่ ตามประเด็นตรวจราชการและนิเทศงาน โดยมี นายสุริยนต์ หล้าคำ สาธารณสุขอำเภอไพรบึง และนายแพทย์ศรีไพร ทองนิมิตร ผู้อำนวยการโรงพยาบาลไพรบึง พร้อมคณะเจ้าหน้าที่ คปสอ.ไพรบึง ร่วมให้การต้อนรับและนำเสนอผลการดำเนินงานในบริบทพื้นที่อำเภอไพรบึง ณ ห้องประชุมสำนักงานสาธารณสุขอำเภอไพรบึง อำเภอไพรบึง จังหวัดศรีสะเกษ