กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (4 มี.ค. 65 ) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้คุณสุกานดา แก้วล้อมบึง หัวหน้ากลุ่มสื่อสารประชาสัมพันธ์ฯ และคุณรัชดาพร จันทบุตร จัดรายการ อนามัยเช็คอิน “สองสาว เล่าเรื่องสุขภาพ” ประเด็น “ครบรอบ 70 ปี สถาปนากรมอนามัย ส่งเสริมให้คนไทยสุขภาพดี” รวมถึงชวนพูดชวนคุยเรื่องการดูแลสุขภาพ ทางสถานีวิทยุกระจายเสียงแห่งประเทศไทยจังหวัดอุบลราชธานี FM 98.50 MHz.