กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (3 มี.ค.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี พร้อมด้วยทีมตรวจราชการและนิเทศงาน ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลฯ ร่วมประชุมรับฟังการสรุปผลการตรวจราชการและนิเทศงาน กรณีปกติ รอบที่ 1 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2565 จังหวัดยโสธร โดยมีนางไฉไล ช่างดำ รองผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 เป็นผู้นำเสนอประเด็นสุขภาพกลุ่มวัย สุขภาพดีวิถีใหม่ และมี นายแพทย์ทวีศิลป์ วิษณุโยธิน ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 10 เป็นประธานในการสรุปผลการตรวจราชการและนิเทศงาน จังหวัดยโสธรในการตรวจราชการและนิเทศงาน กรณีปกติ รอบที่ 1 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2565 ณ ห้องประชุม 1 ชั้น 5 โรงพยาบาลยโสธร