กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (14 ก.พ.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการบริหารศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ณ ห้องประชุมบุษราคัม เพื่อติดตามประเมินผลและวางแผนการดำเนินงานส่งเสริมสุขภาพและอนามัยสิ่งแวดล้อมในพื้นที่ รวมถึงกำกับติดตามการดำเนินงานตามตัวชี้วัดยุทธศาสตร์/โครงการ และแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ความสำเร็จ ปัญหา อุปสรรคในการดำเนินงานในพื้นที่ โดยมี คณะกรรมการบริหารศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี หัวหน้ากลุ่มงาน และนักวิชาการที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม