กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (10 ก.พ. 65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมาย นางไฉไล ช่างดำ รองผู้อำนวยการฯ พร้อมด้วยคณะผู้ตรวจราชการและนิเทศงาน ร่วมรับฟังการสรุปผลการตรวจราชการและนิเทศงาน กรณีปกติ รอบที่ 1 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2565 จังหวัดอำนาจเจริญ โดยมีนายแพทย์ทวีศิลป์ วิษณุโยธิน ผู้ตรวจราชการเขตสุขภาพที่ 10 นายแพทย์ดนัย ธีวันดา สาธารณสุขนิเทศก์ เขตสุขภาพที่10 นางสาวจงกลนี จริยานุวัฒน์ ผู้ช่วยผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 10 เป็นประธานในการสรุปผลการตรวจราชการและนิเทศงานฯ ณ โรงพยาบาลอำนาจเจริญ จังหวัดอำนาจเจริญ