กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (8 ก.พ.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้กลุ่มอนามัยแม่และเด็ก ร่วมประชุมทบทวนธรรมนูญสุขภาพ เพื่อเตรียมความพร้อมการประกาศธรรมนูญสุขภาพ ตำบลเหล่าเสือโก้ก อำเภอเหล่าเสือโก้ก จังหวัดอุบลราชธานี ปี พ.ศ.2565 ร่วมกับผู้นำชุมชน ณ ห้องประชุม โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลเหล่าเสือโก้ก โดยมีการร่างธรรมนูญ อยู่ดีมีสุข ตำบลเหล่าเสือโก้ก เพื่อขับเคลื่อน การประกาศธรรมนูญสุขภาพตำบลเหล่าเสือโก้ก ในวันที่ 22 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2565 ต่อไป