กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (7 ก.พ.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้นางสิริพินท์ ศิริโสภาพงษ์ รองผู้อำนวยการฯ นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติและสวดมนต์ไหว้พระ ณ บริเวณหน้าเสาธง และต่อด้วยกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 237 โดยในวันนี้รองผู้อำนวยการฯได้มอบนโยบายการดำเนินงานประจำสัปดาห์แจ้งเจ้าหน้าที่ให้ลงข้อมูลการปฏิบัติราชการในระบบเพื่อดำเนินการในขั้นตอนต่อไป แจ้งกำหนดการสอบสัมภาษณ์ผู้สมัครเข้ารับราชการและประชาสัมพันธ์ตำแหน่งที่ว่าง จากนั้น คณะกรรมการสถานที่ทำงานน่าอยู่ น่าทำงาน เสริมสร้างคุณภาพชีวิตและความสุขของคนทำงานได้ขอบคุณเจ้าหน้าที่และแจ้งผลการประเมิน คณะกรรมการHappy Soul แจ้งยอดเงินในการร่วมทำบุญปิดทองพระเจ้าใหญ่อินทร์แปลงองค์จำลอง คณะกรรมการ Happy money แจ้งกิจกรรมออมเงินประจำเดือน และคณะกรรมการโรงพยาบาลลดโลกร้อนขอนัดหมายคณะกรรมการร่วมประชุมเตรียมความพร้อมรับการประเมินโรงพยาบาลลดโลกร้อน (GREEN & CLEAN Hospital plus) ที่จะมีการประเมินในอาทิตย์ถัดไป