กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (4ก.พ.64) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี คณะผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ฯ ร่วมต้อนรับคณะตรวจประเมินสถานที่ทำงานน่าอยู่ น่าทำงาน เสริมสร้างคุณภาพชีวิตและความสุขของคนทำงาน( Healthy Workplace Happy for Life)จากศูนย์อนามัยที่ 7 ขอนแก่น นำโดย นายแพทย์ชาตรี เมธาธราธิป ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 7 ขอนแก่น ณ ห้องประชุมบุษราคัม โดยนายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ได้กล่าวต้อนรับและกล่าวเปิดการตรวจประเมินฯพร้อมทั้งได้ร่วมและแลกเปลี่ยนเรียนรู้การดำเนินงานระหว่างศูนย์วิชาการเขต จากนั้นคณะกรรมการได้นำเสนอผลการดำเนินงานสถานที่ทำงานน่าอยู่ น่าทำงาน เสริมสร้างคุณภาพชีวิตและความสุขของคนทำงาน และนำคณะตรวจประเมินเยี่ยมชมพื้นที่ก่อนที่จะสรุปผลการตรวจเยี่ยมให้ข้อเสนอแนะเพื่อการพัฒนาองค์กรให้น่าอยู่หน้าทำงานยิ่งขึ้นไป