กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (25 ม.ค. 65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี เป็นประธานในพิธีเปิดการอบรม 4M of Organization เพื่อพัฒนาเพิ่มพูนความรู้ ด้านการเงิน พัสดุ งานสารบรรณ งานบุคลากร งานยานพาหนะ สู่การเพิ่มประสิทธิภาพในการทำงาน กลุ่มเป้าหมาย ได้แก่ บุคลากรศูนย์อนามัยที่ 10 จำนวน 40คน วิทยากรจากกลุ่มอำนวยการ ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ซึ่งการจัดอบรมครั้งนี้ดำเนินการภายใต้มาตรการ COVID Free Setting ของกรมอนามัย กระทรวงสาธารณสุข อย่างเคร่งครัด