กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (17ม.ค.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ได้นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติ และกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 234 ณ บริเวณหน้าเสาธง โดยในวันนี้ผู้อำนวยการฯ ได้มอบนโยบายการดำเนินงานประจำสัปดาห์ เน้นการเตรียมพร้อมรับการตรวจสอบภายในจากกรมอนามัย จากนั้น นางสาวปราณี อุสุพันธ์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯได้แจ้งการรับประเมินHWPจากศูนย์อนามัยที่7ขอนแก่น ในวันที่3กพ.65 เรื่องแจ้งจากกลุ่มงานได้แก่1.กลุ่มอำนวยการแจ้งตรวจสอบภายใน 2.กลุ่มสื่อสารแจ้งการประชุมการสื่อสารความเสี่ยง RRHL 3.การแนะนำเจ้าหน้าที่ใหม่ที่โอนย้ายมาปฏิบัติงานที่งานประกันสังคมฯ และ 4.คกก.Happy Society ทำพิธีมอบการ์ดอวยพรวันเกิดเจ้าหน้าที่ที่เกิดในเดือนธันวาคมที่ผ่านมา