กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้(22 ธ.ค. 64) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้คณะเจ้าหน้าที่กลุ่มอนามัยสิ่งแวดล้อม จัดอบรมหลักสูตรผู้สัมผัสอาหารรุ่นที่ 2 ณ ห้องประชุมสำนักงานสาธารณสุขอำเภอสิรินธร จังหวัดอุบลราชธานี ให้กับผู้ประกอบการร้านอาหาร และได้รับเกียรติจากนายไชยา พรหมเกษ สาธารณสุขอำเภอสิรินธร เป็นประธานและกล่าวต้อนรับ โดยมีวิทยากร คือ นางสิริพร แก้วมหาวงศ์ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี นายบุญเกิด เชื้อธรรม และนางสาวสุดาสวรรค์ สลักคำ ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มีผู้เข้าร่วมประชุมจำนวน 50 คน