กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (20ธ.ค.64)นพ.ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี นำเจ้าหน้าที่ศูนย์ฯ เข้าแถวเคารพธงชาติบริเวณเสาธงหน้าสำนักงาน จากนั้นเป็นกิจกรรม Morning Tlak ครั้งที่ 231 ซึ่งวันนี้ผู้อำนวยการฯได้มอบนโยบายในการดำเนินงาน Covid Free Setting ในช่วงเทศการส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ โดยเน้นการดูแลให้ความรู้ในการกิจกรรมสวดมนต์ข้ามปี และร้านอาหาร จากนั้นคณะกรรมการ HWP ได้แจ้งกิจกรรมและกำหนดการในการจัดกิจกรรม องค์กรอยู่ดี มีความสุข และหัวหน้ากลุ่มงานได้แจ้งกิจกรรมของกลุ่มงานในช่วงสัปดาห์นี้ ให้เจ้าหน้าที่รับทราบร่วมกัน