วันนี้ (13 ธ.ค.64) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางสิริพินท์ ศิริโสภาพงษ์ รองผู้อำนวยการฯ นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติและกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 230 ณ บริเวณหน้าเสาธง โดยในวันนี้ รองผู้อำนวยการฯ ได้มอบนโยบายการใช้งบประมาณให้ได้ตามแผนการเบิกจ่าย ใช้พลังงานไฟฟ้า สาธารณูปโภคอย่างมีคุณค่าให้มากที่สุด