กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วานนี้(1/12/64) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้กลุ่มการพยาบาลโรงพยาบาลศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ลงพื้นที่ให้บริการฉีดวัคซีนไข้หวัดใหญ่ เชิงรุก จำนวน 300 คน โดยมี คุณสมชาติ พงคพนาไก ร ประธานหอการค้ากลุ่มจังหวัดภาคตะวันออกเฉียงเหนือตอนล่าง กรรมการผู้จัดการบริษัทคูโบต้าเจริญชัยจำกัด บริษัท ซีซีซี ออโต้(สำนักงานใหญ่)และคุณปริยาณีพงคพนาไกร กรรมการบริหารบริษัทคูโบต้าเจริญชัยจำกัด พร้อมด้วยพนักงาน ให้การต้อนรับ และเข้ารับบริการ ณ ลานเอนกประสงค์ บริษัทคูโบต้าเจริญชัยจำกัดจังหวัดอุบลราชธานี