กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (28 ต.ค. 2564) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบคุณนภัชชล รอดเที่ยง พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ หัวหน้ากลุ่มอนามัยแม่และเด็ก และตัวแทนกลุ่มอนามัยแม่และเด็กลงพื้นที่เยี่ยมเสริมพลังหมู่บ้านต้นแบบ ภายใต้โครงการ CFCT ร่วมกับ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี และ สำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ ณ รพสต.นาบัว ตำบลห้วยยาง อำเภอโขงเจียม เพื่อติดตามผลการดำเนินงานของพื้นที่ โดยกิจกรรมในครั้งนี้ประกอบด้วย
1. การนำเสนอผลการดำเนินงานของพื้นที่