กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (25 ต.ค.64)นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ได้นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติ และกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 224 ณ บริเวณหน้าเสาธง โดยในวันนี้ผู้อำนวยการฯ ได้มอบนโยบายในการดำเนินงานและแผนการของบประมาณในการดำเนินงานประจำปีงบประมาณ2565
จากนั้นนางสิริพินท์ ศิริโสภาพงษ์ รองผู้อำนวยการฯ ได้แจ้งเรื่องการประชุมสหกรณ์ออมทรัพย์สาธารณสุข จังหวัดอุบลราชธานี และนางสาวปราณี อุสุพันธ์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯได้เชิญเจ้าหน้าที่ร่วมทำบุญเป็นเจ้าภาพทอดกฐินในวันที่ 6 พฤศจิกายน 2564 ณ วัดหลวง อ.เมือง จ.อุบลราชธานี ซึ่งเป็นวัฒนธรรมองค์กร แสดงถึงความรักความสามัคคี และความเป็นสิริมงคลในชิวิต