กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (30 ส.ค.64)นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี นำคณะผู้บริหารและบุคลากร เข้าแถวเคารพธงชาติ และกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 216 บริเวณหน้าเสาธงสำนักงาน จากนั้นเป็นพิธีส่งผู้เกษียณก้าวสู่ถนนเกียรติยศสายที่ 61 และต้อนรับทีมจิตอาสากลับสู่องค์กรศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี? ปีนี้มีผู้เกษียณอายุราชการ 2 คน ได้แก่ นางภัทรภร เอี่ยมอุตมะ นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการพิเศษ และนายมาโนช คำทอง พนักงานธุรการ ส3 โ ดย ผู้อำนวยการฯ และผู้บริหาร ได้นำลอดซุ้มตราสัญลักษณ์ขององค์กรเพื่อเป็นขวัญและกำลังใจ ความภาคภูมิใจในการปฏิบัติงาน รวมถึงได้มอบเกียรติ?บัตรให้กับ ผู้เกษียณอายุราชการ และบุคลากรจิตอาสาที่ลงพื้นที่ปฏิบัติงานโรงพยาบาลสนาม จำนวน 35 คน