กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (23 พฤษภาคม 2567) นายแพทย์พีระยุทธ สานุกูล ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางสาวปราณี อุสุพันธ์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี พร้อมด้วยนางพัชราภรณ์ โตสงค์ หัวหน้ากลุ่มอนามัยวัยทำงาน ร่วมตรวจเยี่ยมการดำเนินงานตามโครงการราชทัณฑ์ปันสุขฯโดยมีพลเอกไพบูลย์ คุ้มฉายา องคมนตรี รองประธานคณะกรรมการมูลนิธิราชทัณฑ์ปันสุข ทำความดีเพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์ ในพระบรมราชูปถัมภ์ เป็นประธานการตรวจเยี่ยมการดำเนินงานตามโครงการราชทัณฑ์ปันสุขฯ
ในวันที่ 23 พฤษภาคม พ.ศ.2567 ณ สถานพินิจและคุ้มครองเด็กและเยาวชนจังหวัดอุบลราชธานี และเรือนจำกลางจังหวัดอุบลราชธานี เพื่อรับทราบความก้าวหน้าการดำเนินงาน รวมทั้งปัญหาอุปสรรค และหาแนวทางแก้ไขตลอดจนการให้การสนับสนุนต่อไป
ภาพ/ข่าว : พัชราภรณ์ โตสงค์