กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ ( 16 พ.ค 67) นายแพทย์พีระยุทธ สานุกูล ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้นายศตวรรษ ศรีพรหม ผู้ช่วยผู้อำนวยการด้านอนามัยวัยทำงานและอนามัยผู้สูงอายุ และนางจุรีภรณ์ คูณแก้ว หัวหน้ากลุ่มอนามัยผู้สูงอายุ พร้อมเจ้าหน้าที่กลุ่มอนามัยผู้สูงอายุ ร่วมจัดประชุมและเป็นคณะกรรมการวิพากษ์แลกเปลี่ยนเรียนรู้การนำเสนอผลการดำเนินงานโครงการพัฒนาต่อยอด เพื่อขยายผลรูปแบบสุขภาพชุมชนสู่ระบบสุขภาพอย่างไร้รอยต่อสำหรับผู้สูงอายุเชิงบูรณาการ ระยะที่ 2 ระดับจังหวัด 5 จังหวัด ณ ห้องประชุมทับทิมสยาม 2 โรงแรมสุนีย์แกรนด์ แอนด์ คอนเวชั่น เซ็นเตอร์ อำเภอเมือง จังหวัดอุบลราชธานี โดยได้รับเกียรติจาก แพทย์หญิงอุไรวรรณ จำนรรจ์สิริ สาธารณสุขนิเทศก์ และผู้อำนวยการสำนักงานเขตสุขภาพที่ 10 เป็นประธานในพิธีเปิดการประชุมในครั้งนี้
ภาพ/ข่าว : เดือนธิดา ศรีเสมอ